ขอแสดงความยินดีกับ เด็กหญิงดนิตา รัตนเจียรกุล นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 4ก ที่ได้เข้าร่วมการประกวดกิจกรรมวันเชฟสากลประเทศไทย ครั้งที่ 3 โดย Nestle Professional Thailand ในวันที่ 20 ตุลาคม 2564 ในเมนูภูมิคุ้มกันสายรุ้ง และได้รับรางวัลชมเชยอันดับที่ 2 รับทุนการศึกษามูลค่า 1,000 บาท
![](https://amatyakulschool.com/wp-content/uploads/2023/06/4.jpg)
![](https://amatyakulschool.com/wp-content/uploads/2023/06/5.jpg)
Recent Comments