น้องลัน ชั้น ม.3ค และน้องเมย์ ชั้น ม.5ว ได้ไปแข่งขันกีฬาหมากล้อมประเภททีมหญิง การแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 37 “พัทลุงเกมส์”
ผลการแข่งขัน
ได้รับรางวัลเหรียญทองแดง กีฬาหมากล้อมประเภททีมหญิง เก่งจริงๆ ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ
![](https://amatyakulschool.com/wp-content/uploads/2022/08/S__18637046-1024x768.jpg)
![](https://amatyakulschool.com/wp-content/uploads/2022/08/1757498-768x1024.jpg)
![](https://amatyakulschool.com/wp-content/uploads/2022/08/1757497-684x1024.jpg)
น้องลัน ชั้น ม.3ค และน้องเมย์ ชั้น ม.5ว ได้ไปแข่งขันกีฬาหมากล้อมประเภททีมหญิง การแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 37 “พัทลุงเกมส์”
ผลการแข่งขัน
ได้รับรางวัลเหรียญทองแดง กีฬาหมากล้อมประเภททีมหญิง เก่งจริงๆ ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ
Recent Comments