ภาพที่ท่านเห็น คือช่วงเวลา 11.45 น. คือประมาณ 15 นาทีก่อนเปิดลานจอดรถรอบอนุบาลค่ะ
ขอความร่วมมือมารับนักเรียนหลังเวลา 12.00 น. ค่ะ การมาก่อนเวลาที่ลานจอดรถเปิด และจอดรถแบบ 2 เลนเช่นนี้ สร้างความลำบากใจให้พวกเราเป็นอย่างยิ่ง อีกทั้งเป็นการรบกวนผู้พักอาศัยที่ใช้ถนนซอยร่วมกับเรา
กรุณามาถึงโรงเรียนหลังลานจอดรถเปิด คือ รอบอนุบาล ลานจอดรถเปิดเวลา 11.50 น. รอบประถม 13.45 น. ขอบคุณค่ะ
![](https://amatyakulschool.com/wp-content/uploads/2022/06/เหมียว1-2-982x1024.jpg)
![](https://amatyakulschool.com/wp-content/uploads/2022/06/เหมียว2-1024x913.jpg)
Recent Comments