เครือ รพ BDMS เข้ามาติดต่อทางโรงเรียน เพื่อแจ้งเรื่องการมอบสิทธิประโยชน์ให้กับนักเรียนในกลุ่มโรงเรียนค่ะ ผู้ปกครองที่พานักเรียนไปใช้บริการ สามารถแจ้งได้ว่าเป็นผู้ปกครองโรงเรียนอมาตยกุลเพื่อรับสิทธินะคะ จึงเรียนมาเพื่อทราบ
![](https://amatyakulschool.com/wp-content/uploads/2022/05/1-736x1024.jpg)
เครือ รพ BDMS เข้ามาติดต่อทางโรงเรียน เพื่อแจ้งเรื่องการมอบสิทธิประโยชน์ให้กับนักเรียนในกลุ่มโรงเรียนค่ะ ผู้ปกครองที่พานักเรียนไปใช้บริการ สามารถแจ้งได้ว่าเป็นผู้ปกครองโรงเรียนอมาตยกุลเพื่อรับสิทธินะคะ จึงเรียนมาเพื่อทราบ
Recent Comments