ขอแสดงความยินดีกับ เด็กหญิงณัฏฐณิชา หาญอภิสิทธิ์โชค นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 2ข ที่ได้วาดภาพแม่ชีศันสนีย์ เสถียรสุต และนำภาพที่วาดไปประมูล เพื่อสนับสนุนโครงการบวชพุทธสาวิกาน้อย เจริญรอยตามคำสอนของแม่ชีศันสนีย์ ณ ประเทศอินเดีย
![](https://amatyakulschool.com/wp-content/uploads/2023/06/2.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับ เด็กหญิงณัฏฐณิชา หาญอภิสิทธิ์โชค นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 2ข ที่ได้วาดภาพแม่ชีศันสนีย์ เสถียรสุต และนำภาพที่วาดไปประมูล เพื่อสนับสนุนโครงการบวชพุทธสาวิกาน้อย เจริญรอยตามคำสอนของแม่ชีศันสนีย์ ณ ประเทศอินเดีย
Recent Comments