ขอแสดงความยินดีกับ นางสาววริศรา ชูจิตต์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 สายวิทย์ ที่ได้เข้าร่วมการแข่งขัน SQUASH INDIVIDAUL ที่ประเทศฮ่องกง ในวันที่ 5 – 11 มิถุนายน 2566 และได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับ1 สายล่างเพลท 2
![](https://amatyakulschool.com/wp-content/uploads/2023/06/DEB149FD-03F6-444C-8B36-74770C459A47-22AUN-AUN-2-1024x683.jpeg)
ขอแสดงความยินดีกับ นางสาววริศรา ชูจิตต์ นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 สายวิทย์ ที่ได้เข้าร่วมการแข่งขัน SQUASH INDIVIDAUL ที่ประเทศฮ่องกง ในวันที่ 5 – 11 มิถุนายน 2566 และได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับ1 สายล่างเพลท 2
Recent Comments