ขอแสดงความยินดีกับ เด็กหญิงอภิชญา แสงประทุม นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 5ง ที่ได้เข้าร่วม โครงการคัดสรรคนดี… สู่สังคม และได้รับประกาศเกียรติคุณ ประจำปี 2566 เมื่อวันที่ 28 มีนาคม 2566 ณ ศูนย์ประชุมสถาบันจุฬาภรณ์
![](https://amatyakulschool.com/wp-content/uploads/2023/06/1-1-768x1024.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับ เด็กหญิงอภิชญา แสงประทุม นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 5ง ที่ได้เข้าร่วม โครงการคัดสรรคนดี… สู่สังคม และได้รับประกาศเกียรติคุณ ประจำปี 2566 เมื่อวันที่ 28 มีนาคม 2566 ณ ศูนย์ประชุมสถาบันจุฬาภรณ์
Recent Comments